กระดานสนทนา
ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อสมาชิก
รหัสผ่าน:

จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
สิทธิประโยชน์สำหรับสมาชิกสหกรณ์เครดิตยูเนี่ยนคลองจั่น จำกัด สมาชิกจะได้รับอัตราดอกเบี้ยเงินฝากที่สูงและคุ้มค่า รวมถึงสามารถใช้บริการสินเชื่อในอัตราดอกเบี้ยที่เป็นธรรม
  • หน้าที่:
  • 1

งบการเงินปี 2555 1 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #145

ผมคงไม่ว่างไปวันประชุมใหญ่ วันที่ 9 เมษายน เพราะจัดวันธรรมดา แต่มีโอกาสได้อ่าน งบปี2555 ที่พิมพ์ออกมาแจกให้สมาชิกที่ไปร่วมการประชุมตอนปลายเดือนก่อน

อยากจะฝากคำถามไปถามได้ไหมครับ ตรงงบดุล หน้า89 ในส่วนของสินทรัพย์หมุนเวียน

"ดอกเบี้ยเงินให้กู้ค้างรับ-สุทธิ" มูลค่า 1,160.5ล้านบาท ของปี2555 เทียบกันปี2554 ที่มีมูลค่าแค่ 65.6ล้านบาท

เกิดจากสาเหตุในครับ แล้วมีโอกาสจะกลายเป็นปัญหาหรือเป็นหนี้สูญในอนาคตหรือเปล่า
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: vich591@gmail.com, nithimar@yahoo.co.th, anongdara@gmail.com

ตอบกลับ: งบการเงินปี 2555 1 ปี, 6 เดือน ที่ผ่านมา #147

อย่างคำถามด้านบนเนี่ยเป็นคำถามที่ดีน่ะครับ สหกรณ์น่าจะเข้ามาตอบแต่ก็เงียบจัง เปิดBoardไม่ค่อยได้ใช้งานเลยครับเสียดาย
  • หน้าที่:
  • 1
ใช้เวลาในการร่างหน้านี้: 0.90 วินาที